ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-09-2009, 05:31   #7
mr.tu
Member

Car Brand: mity x
Engine Type: 1jz
คะแนน: 0 mr.tu is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nye-noei อ่านกระทู้
โอ้ว
ตอบข้อความส่วนตัวไป ไม่เห็นกระทู้นี้ครับ
ได้ Switch แท้มาด้วย เดี๋ยวพรุ่งนี้ถ้าว่างจะแกะที่รถดูให้ครับ Surf แท้แบบนี้เหมือนกัน

แต่ดูจากตๆแหน่งแล้ว เหมือนกับที่ผมเคยลงให้ไว้แหละครับ ไม่น่าพลาด
มีความเห็นเหมือนกันครับ ไม่น่าพลาดครับ เช้านี้ผมจะทดลองต่อดูก่อนครับ ถ้าได้ ลงมือของจริงเลยครับ

เสร็จเรียบร้อยแล้วครับ ใช้งานได้ปกติแบบไฟบวก ลบ และ common ถูกต้อง นอกนั้นแก้ไขสลับกันนิดหน่อย ก็ถูกต้องครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Moonlight : 08-12-2009 เมื่อ 16:20.
mr.tu is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to mr.tu For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)