ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-09-2009, 10:49   #808
thewinmz
Senior Member

รูปส่วนตัว thewinmz

Car Brand: ford
Engine Type: 1jz gte
คะแนน: 17 thewinmz is on a distinguished road
ยินดีด้วยครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Oo_PoTaEzAzA_oO อ่านกระทู้
ไม่ต้องเรียกผมพี่หรอกคับเพราะผม21ขวบเองคับ(อิอิ).. ผมเต้นะคับที่อยู่สระบุรีอ่ะคับพอดีโทรศัพท์ผมหายอ่ะ คับ ตอนนี้เกือบเสร็จแล้วคับเหลือรอเจาะดิสแระกวักใบอยู่ คับอย่างงัยก้อขอบคุนพี่โอมมากนะคับ
แล้วตกลงเปลี่ยน 18 หรือเปล่าครับ เจาะรูด้วยหรือสไลท์ครับ ตกลงติดคาลิเปอร์ไหม ตรงจานกลึงออกให้ได้เท่าระยะจานเดิมใช่ไหมครับ เสร็จแล้วเอามาแบ้งกันดูบ้างนะครับ ผมว่าตอนปลายปีว่างๆ จะเอาจานมาเจาะรูเหมือนกันรอวันหยุดยาวๆ หรือไงโทรคุยกันน่าจะนะว่าไหมครับ
thewinmz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to thewinmz For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (24-09-2009)