ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-09-2009, 01:55   #806
Oo_PoTaEzAzA_oO
Member

รูปส่วนตัว Oo_PoTaEzAzA_oO

คะแนน: 16 Oo_PoTaEzAzA_oO is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thewinmz อ่านกระทู้
ผมไม่แน่ใจว่าพี่ชื่อเต้ สระบุรีหรือเปล่า ที่ผมบอกว่าจะส่งรูปให้ทางเมลล์ ผมทำเมลล์หายเลยไม่ได้ส่งรูปให้ ผมลองโทรกลับเบอร์ที่เคยใช้โทรหาผมก็ไม่รับสายเลยไม่ แน่ใจ ถ้าใช่พี่แล้วตอนนี้แปลงได้หรือยังครับ
ไม่ต้องเรียกผมพี่หรอกคับเพราะผม21ขวบเองคับ(อิอิ).. ผมเต้นะคับที่อยู่สระบุรีอ่ะคับพอดีโทรศัพท์ผมหายอ่ะ คับ ตอนนี้เกือบเสร็จแล้วคับเหลือรอเจาะดิสแระกวักใบอยู่ คับอย่างงัยก้อขอบคุนพี่โอมมากนะคับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Oo_PoTaEzAzA_oO : 24-09-2009 เมื่อ 02:08.
Oo_PoTaEzAzA_oO is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Oo_PoTaEzAzA_oO For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (24-09-2009)