ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-09-2009, 17:16   #15
mydoom001x
Junior Member

รูปส่วนตัว mydoom001x

Car Brand: TOYOTA-CROWN
Engine Type: 1JZ-GE ฝาดำ
คะแนน: 0 mydoom001x is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ krupree อ่านกระทู้
ห้องเครื่องสวยครับ วาริก็น่าใช้ หากปรับได้ดีแบบนี้ ก็เยี่ยม อัตราการบริโภค รับได้เลย ผมกำลังเล็งเหมือนกันว่าจะใช้วาริในอนาคต หรือ มิกปิศาจ ของอู่ปีศาจ มอนเตอร์การาจดี ว่าแต่วาริฮาน่า นี่เอามาต้องตัดสปริงหรือเปลี่ยนสปริง หรือป่าวครับ หากเอามาใช้ได้เลย ก็ซื้อมาแล้วก็ใส่ดลย เลือกให้ถูกแล้วกันว่า ขนาดเครื่องยนเท่าไร หรือใช้โอเพนไปเลย แล้วปรับพาวเวอร์ช่วย

ของผมซื้อมาติดตั้งไม่ต้องดัดแปลง ไม่ต้องดัดสปริงครับ แค่ตั้ง จำนวน (ซีซี) ให้ตรงก็พอ
mydoom001x is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม