ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-09-2009, 00:10   #789
zaji
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว zaji

Car Brand: Mazda Fighter`
Engine Type: 2JZ vvt-i
คะแนน: 18 zaji is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง zaji
ถ้าเบรคผมว่าสำหรับฟอร์ดเรนเจอร์นะใช้ของaristoคังแห ล่มดีไม่ต้องแปลงเยอะเลนคับใกล้เคียงและยังใช้6รูได้ เหมือนเดิม..เพื่อเป็นการไม่เสียเวลาในการรอซ่อมน้อง เจโบผมก้อเลยกำลังปั้นอยู่คับถ้าเสร็จแร้วผมจะเอามาโ ชว์นะคับ กำจิงๆๆเลยรถเพิ่งเปลี่ยประตูทำสียังไม่ถึงเดือนเลยเ ครื่องก้อมาพังอีก

----------------

ขอข้อมูลหน่อยคับเพราะเร็วๆนี้ว่าจะเปลี่ยนเบรคหน้าม ีในใจสกายไลน์กะอริสโต้ แต่ใจอยากได้อริสโต้จานใหญ่กว่าเบรคดีกว่า มันราคาเท่าไหร่ละมันแปลงยากไหมคับเหนบางคนบอกมันยาก กว่าสกาย หรือรุ่นเรามันแปลงง่าย
zaji is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม