ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-09-2009, 08:25   #9
kenjung
Member

รูปส่วนตัว kenjung

Car Brand: no
Engine Type: no
คะแนน: 0 kenjung is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kks อ่านกระทู้
ปากลิ้นผีเสื้อเป็นรุ่นที่มี ลิ้น trc หรือเปล่า ถ้ามีก็ใช้ลิ้นทำเป็นมิกช์แทน แล้วใช้ระบบมอเตอร์กระจกไฟฟ้ามาปรับให้มันปิดหรือเปิ ดเวลาใช้แก๊สครับ

ประมาณนั้นครับ ไม่มีมิกช์ตัวไหนที่ทำให้การขับน้ำมันเหมือนเดิมได้ นอกจากระบบหัวฉีด
ผมรอ งบอีกหนอ่ย ว่าจะติดอย่างที่คุณเคว่า้บ้างอ่ะคับ แต่ของผมลิ้น TRC ไม่มีแล้วจะทำได้มั้ยครับ
kenjung is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม