ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-09-2009, 09:44   #1
same
Junior Member

รูปส่วนตัว same

คะแนน: 0 same is on a distinguished road
คือว่าผมกำลังจะซื้อ benz วาง 1j vvti แต่ติดปัญหานิดนึงตรงที่แอร์มันเย็นแต่ไม่ฉ่ำน่ะครับ (เจ้าของบอกว่าสงสัยน้ำยาขาด เห็นว่าจะทำให้) ก็เลยอยากขอคำแนะนำจากพี่ๆว่ามีบ้างมั้ยที่รถวางเครื ่องมาแล้วแอร์ไม่เย็นเท่าที่ควร ถ้าผมซื้อมาเนี่ยจะมีโอกาสทำปัญหานี้ให้จบได้บ้างมั้ ย ถ้าจบได้จะได้ลุยเลย ขอบคุณพี่ๆมากๆครับ

แอร์เป็นแบบกดนะครับไม่ใช่แบบหมุน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Moonlight : 09-12-2009 เมื่อ 15:53.
same is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม