ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-07-2007, 14:28   #2
kapom7
Member

รูปส่วนตัว kapom7

Engine Type: ศึกษาเรื่องแก็ส เรื่องแหล่งที่เที่ยวของ นศ. และอื่นๆ
คะแนน: 18 kapom7 is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง kapom7
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ spykidswap อ่านกระทู้
คือว่า ผมมีรถพ่อผมอยู่คันนึง อีซุซุ Tfr รุ่นแรก แล้วอยากวางเครื่อง J แล้วติดแก้สด้วย อยากทราบว่าราคาประมาณเท่าไรครับ ติดที่ไหน พอแนะนำหน่อยนะครับ พอดีผมลองเข้ามาเว็บนี้ครั้งแรกพออ่านแล้ว คงมีคนให้คำแนะนำได้บ้าง ยังไงก็ช่วยตอบทีนะครับ

งบผมมี 6หมื่นกว่าๆ พอไหมครับ
ยังไม่มีใครมาตอบงั้นเด๋วขอรายละเอียดเบื้องต้นก่อนน ่ะครับ
1.บ้านอยู่แถวใหนครับ จังหวัด หรือสะดวกวางที่ใหน
2.ต้องการวางกี่ J (1J 2J T ไม่ T)

ส่วนเรื่องแก็สก็ต้องดูอีกทีว่าวาง เจ ใหน ถ้าโบ ก็ต้องอีกstep ถ้าไม่โบ บวกแรมด้าก็ไม่น่าถึงสองหมื่นแล้วแต่ที่น่ะครับ
kapom7 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม