ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-07-2007, 14:38   #11
bunchaAAA
ClubJZ Old Full Member

Car Brand: FORD RANGER
Engine Type: 2JZ-GE
คะแนน: 0 bunchaAAA is on a distinguished road
ขอบคุณครับคุณบีคุงรถผมเป็นฟอร์ดเรนเจอร์4x4 ลงเครื่อง 1jZ-ge ฝาขาวครับ เห็นในแก็สไทยบอกให้ปิดเซ้นให้สุดไม่แน่ใจว่าเซ้นนี่ คลายหรือปิดสุดดีกว่ากันครับ ผมกว่ามันจะยากตรงจูนไอเดิ้ลนี่แหละครับเพาเวอร์วาลว ์ผมว่าไม่น่ายาก เพราะตอนนี้จูนไปจูนมามันหนานะครับ ผมดูจาก A/F มิเตอร์ที่ซื้อในแก๊สไทยนะครับ แต่มันจะโชว์แต่ตอนเรายกคันเร่งตอนเหยียบไฟดับหมดเลย (ใช้แก๊ส)แต่ใช้น้ำมันไฟมันก็ วิ่งไปวิ่งมาไม่อยู่นิ่งนะครับพอจะมี A/Fดีๆ ขายมั้ยครับหรือว่าติดแลมด้าดีกว่าทีเดียวจบครับ
bunchaAAA is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม