ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-08-2009, 21:03   #666
touman
Junior Member

Car Brand: ISUZU
Engine Type: 2JZ-GE.
คะแนน: 0 touman is on a distinguished road
ที่เอารูปใส่ที่ใต้ชื่อะครับ พยามทำก็ทำไม่ได้ หากระทู้แนะนำก็ไม่เจอ ...

ขอเปลี่ยนเรื่องนิดครับ รถผมติดถังแกสแบบนี้อ่าไม่รู้ว่าวันเหมอะไหนครับ คือประมาณว่าคิดๆใว้ก่อนแล้วว่าอยากได้แบบนี้อยากให้ เรียบร้อยมากที่สุดอะครับ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ปล.ตอนนี้รถออกจากอู่วางเครื่องแล้วครับแต่ยังไม่ค่อ ยได้ดั่งใจเท่าไหร่แต่ต้องเอาไปทำสีต่อครับ ยังไงแล้วจะอัปมาให้แนะนำเป็นระยะนะครับ

touman is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม