ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-08-2009, 22:04   #14
dvm
Senior Member

รูปส่วนตัว dvm

Car Brand: Tiger D4D, W124, TT141
Engine Type: 1JZ-GTE, 2JZ-GTE VVTi, SR20DET
ที่อยู่: บ้านเรา...แสนสุขใจ...ถึงจะอยู่ที่ไหน....ไม่สุขใจเหมือนบ้านเรา....
คะแนน: 0 dvm is on a distinguished road
น้า moon สุดยอดครับ

จะเล่าให้ฟังเรื่องน้ำมันเครื่องปลอมครับ

คือเพื่อนผมเนี่ยเมื่อก่อนมันก็ถ่ายตามศุนย์บริการตา มปกติมาได้ตั้งนาน

อยู่ดีๆก็มีคนมาแนะนำเพื่อนว่ามีน้ำมันเครื่อง mobil1 ขายถูกๆจากแกลลอนละ 2 พันกว่า

ลดให้เหลือพันกว่าบาทด้วยความที่อยากได้ของดีมันก็จั ดไป ผลก็คือเรียบร้อย ชาปละลาย ครับ

ไอ้คนแนะนำที่จิงแล้วก็คือร้านอะไหล่นี่แหละแต่ขอไม่ บอกว่าที่ไหน เศร้าเลยครับ เจไม่โบด้วยครับ

ที่สำคัญผมอะเตือนมันแล้วแต่ไม่เชื่อ มันบอกว่าของปลอมจะมีของแถมได้ไง (มันได้ของแถมมาด้วย)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dvm : 23-08-2009 เมื่อ 22:45.
dvm is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม