หัวข้อ: club jz@sakonnakhon
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-08-2009, 07:13   #3052
pon.sk
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว pon.sk

คะแนน: 16 pon.sk is on a distinguished road
--------------------------------------------------------------------------------

ณ โรงพยาบาลแห่งหนึ่งได้มีสาวคนหนึ่งมาเข้ารับการรักษา

หมอ:สวัสดีครับ เป็นอะไรหรือครับ

สาว:คือเป็นคล้ายๆจะเป็นไข้ไม่สบายนิดหน่อยค่ะ อยากให้หมอช่วย ดู อาการหน่อยนะค่ะ

หมอ:หยิบปรอทมาแล้วบอกว่า อมปรอทไว้ ใต้ ลิ้นนะครับ

สาว:คือขอโทษนะค่ะ ลิ้นหนูเป็นแผล ค่ะ

หมอ:อืม งั้นไม่เป็นไรครับ เดียวไว้ใต้ รักแร้ ก็ได้นะครับ

สาว:ขอโทษ นะค่ะ คือหนูเป็นคน บ้าจี้ อะค่ะ

หมอ:งั้น มีทางเดียวนะครับ ต้องไว้ทางก้น นะครับ

สาว:ได้ ค่ะ แต่ต้องปิดไฟนะค่ะ คือหนูอายอะค่ะ

แล้วหมอก็ไปปิดไฟ ทันใดนั้นสาวก็ร้องขึ้นมาว่า

สาว: ว๊าย! หมอค่ะนั้นมันไม่ใช่ ทางก้นหนูนะค่ะ

หมอ:ไม่เป็นไรครับ นั้นมันก็ไม่ใช่ ปรอท เหมือนกันครับ
pon.sk is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม