ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-07-2007, 18:57   #12
nakhonsawancar
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว nakhonsawancar

Car Brand: Cefiro Bmw Volvo
Engine Type: 2Jz Gte
คะแนน: 18 nakhonsawancar is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง nakhonsawancar
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ karn_shoemart อ่านกระทู้
แรมด้า ไม่ทน เคยเสีย แล้ว ถ้าพูดถึงเรื่องวิ่ง ก็ยังสู้ แบบเดิมพาวเวอร์วาวล์มือหมุนไม่ได้ จะไปติดทำไมเสียดายตังค์เลย
ถ้าจูนไม่เป็นก็จะวิ่งไม่ดีอย่างที่คุณเป็นอ่ะครับ ถูกต้องแล้ว แต่ถ้าจูนเป็นวิ่งดีกว่าแน่นอน
ส่วนเรื่องเคยเสียแล้ว ขึ้นอยู่ที่ของและร้านที่ขายให้ครับ ว่าเค้าจะวารันตีให้หรือเปล่าครับ
nakhonsawancar is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม