ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-08-2009, 00:45   #1812
ด.ช.บุนมี กรรมบัง
Junior Member

รูปส่วนตัว ด.ช.บุนมี กรรมบัง

Car Brand: ซาเล๊ง
Engine Type: 2แรงถีบ
คะแนน: 0 ด.ช.บุนมี กรรมบัง is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tob อ่านกระทู้
น้าท่านใดที่ใช้ กุญแจระบบ Immo เคยลองใช้กุญแจธรรมดาที่ไม่ได้ใส่รหัส
สตาร์ทรถดูบ้างป่ะครับ ว่าเปลี่ยนเครื่องแล้ว ระบบ Immo ยังทำงานอยู่หรือเปล่า
ของผมไปกัดดอกมาใหม่ยังไม่ได้ใส่รหัสเข้ากุญแจ
มันสตาร์ทได้ อย่างนี้แสดงว่า ระบบ Immo ไม่ทำงานใช่มั้ยครับ
ระบบอิมมันไปพร้อมก่องดีเซลแล้วพี่
ด.ช.บุนมี กรรมบัง is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม