ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-08-2009, 22:53   #652
BB BOY
Junior Member

คะแนน: 0 BB BOY is on a distinguished road
ขอบคุณครับ คุณ Wongpadoo แต่ขอแก้ข่าวหน่อยครับ เนื่องจากว่ามันเป็นรถที่ผมเองก็ไม่ค่อยจะเจอคนที่ใช ้เหมือนกัน มันเป็น Toyota Mark II van ครับ ตอนนี้พวกบูชบางอย่างผมก็ใช้ร่วมกับคราวน์ เหมือนกันครับ
ตอนนี้ผมติดแก๊ส LPG ระบบดูด วางถังใต้ท้อง แล้วทำถังน้ำมันใหม่ (เพราะเสียดายพื้นที่ภายใน ถ้าพับเบาะหลังมาเนี่ยบรรจุของเทียบรถกระบะเลยหล่ะคร ับ)
จะเข้ามาขอคำแนะนำ + ความรู้เพิ่มเรื่อย ๆ นะครับ
ขอบคุณครับ

อ้อ...แต่ผมเคยเห็นคราวน์ แวน นะครับ น่าจะเป็นตัวปี 93 ขึ้นไป (เพราะกระจังหน้ามีไฟหรี่ด้วย) เป็นแวน วิ่งอยู่แถว ๆ ลาดพร้าว 48 เห็นทีเดียวเอง สวยอย่างแรงครับ

BB BOY is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม