ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-08-2009, 00:58   #7
oteeyaio
ClubJZ Web Register

Car Brand: ISUZU
Engine Type: 2JZ
คะแนน: 0 oteeyaio is on a distinguished road
รบกวนอีกเรื่องครับ คืออยากจะเปลี่ยนเฟืองท้ายครับ ควรเป็นรุ่นไหนดี

เฟืองท้ายของเดิม น่าจะเป้น10/4.1 ใช่หรือเปล่าไม่แน่ใจนะครับ อยากได้ที่มันเป้นดิสหลังด้วยเลยอะครับ คือตอนนี้รู้สึกว่ารถมันวิ่งได้แค่ประมาน120-140อะครับ เวลากดคันเร่ง วัดรอบมันขึ้นเยอะแต่รถไม่ไปอะครับ มันทำให้กินแก๊สด้วยใช่ป่าวครับ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทีนะครับ
oteeyaio is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม