หัวข้อ: mixer 32 mm. กับ 35 mm.
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-07-2007, 02:20   #15
alcabron
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 alcabron is on a distinguished road
แต่ละท่านรูปแบบการใช้งาน มิก และหม้อ ต่างกันไป
เพราะงั้น ลองเลยครับ หามา 2 ตัว ค่อยๆลองไปจนถึงจุดที่พอใจ
ถ้าหากขยายเกินไปแล้ว ก็เอาตัวที่ 2 น่ะมาทำ step ที่พอดีกับที่เราชอบ

อย่างผมทำให้เพื่อน ก็มาหยุดที่ 35 mm. ครับ เขาพอใจก็เลยไม่ได้ทำอะไรต่อ
แต่ถ้าไม่พอใจ ผมคงไม่ขยายเพิ่ม แต่จะซัด 32 mm x 2 ไปเลย อิ อิ
บังเอินเพื่อนมันพอใจก่อน ไม่งั้นล่ะ ........
alcabron is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม