ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-07-2009, 17:04   #4
ape
Senior Member

รูปส่วนตัว ape

คะแนน: 18 ape is on a distinguished road
ต้องเกรงใจผู้ใช้รถคันอื่นด้วยครับ...

ไฟยิ่งสว่างยิ่งแทงตา รถที่สวน และคันหน้า
ยิ่งแบกของเยอะๆ ยิ่งแย่ครับ

รถผมถ้าคนนั่งหลังเต็มก้อตูดห้อยหน้าแหงนเหมือนกัน
ต้องตอยปรับ vaccumn กดให้ไฟทิ่มลงต่ำๆ ได้ไม่เดือดร้อนคนอื่น.

ยังไงก้อสังเกตุรถที่ขับสวนบ้างครับ
ถ้าตื๊บไฟสูงใส่เราหลายๆคันแสดงว่าไฟหน้าเรามีปัญหาแ ล้ว....
ape is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to ape For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (09-01-2010)