ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-07-2009, 22:59   #11
volvoman
Senior Member

รูปส่วนตัว volvoman

คะแนน: 18 volvoman is on a distinguished road
ถูกต้องครับ วางกับคุณหนุ่ม เพราะฉะนั้นฝีมือการวางไม่ต้องพูดถึง การวางตำแหน่งค่อนข้างเนียน อย่างที่ทราบด้านหน้ารถ tiger กับ sportider ไม่มีพื้นที่เลยครับ เล็กมากๆ อยากจะยัดพัดลมตัวที่สองไว้เป่าช่วยที่แผงคอยล์ร้อนย ังไม่มีที่เลยครับ ไม่มีจริงๆ หน้ารถตอนนี้พัดลมแอร์ 1 ตัว แบบแบนลมแรงมาก....พัดลมหม้อน้ำ 2 ตัวอะครับ ความร้อนหม้อน้ำไม่เคยมีปัญหานิ่งสนิท ไม่ว่าร้อนแค่ไหน วิ่งอย่างไร เหลือแต่แอร์อะครับที่ยังมีปัญหา ว่าแต่ว่าท้ายรถตอนนี้มันเป็นถัง gas แล้วอะครับ แล้วจะวางที่ไหนดีอะครับแผงคอยล์ร้อน.....พี่หนุ่มแก แนะนำใต้ท้องบริเวณข้างๆเพลากลางประมาณกลางรถ สงสัยต้องไปเล็งหน่อย....ใครมีคำแนะนำดีๆหรือมีรูปถ่ ายแบบคุณ wk ขอดูหน่อยครับ เผื่อเป็น idea เพราะกลับบ้านจะให้พี่หนุ่มจัดการให้ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย volvoman : 18-07-2009 เมื่อ 23:02.
volvoman is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to volvoman For This Useful Post:
sompol (03-04-2011)