ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-07-2009, 15:30   #140
zain_72
ClubJZ Staff Member

รูปส่วนตัว zain_72

Car Brand: mazda b2200 magmun
Engine Type: 1j-gte + GasLamda
คะแนน: 0 zain_72 is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง zain_72
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Moonlight อ่านกระทู้
[size=4][color=Yellow]

ข้อมูลที่ผมเล่าให้ฟังทั้งหมด ผมเลือกเล่าเฉพาะที่เป็นสาระประโยชน์ โดยละเว้นการเล่าส่วนที่เป็นข้อมูลลงลึกเกินความจำเป็น หลังจากคิดพิจารณาแล้ว จึงขอละเว้น ไม่เล่าเรื่องประตูที่ 5 นะครับ เพราะว่า รายละเอียดเยอะมากๆ ถึงจะมีสาระก็จริง แต่จะนำไปใช้ประโยชน์จริงได้น้อยมากครับ อ่านไปก็จะเบื่อเปล่าๆครับ

คิดว่า แค่นี้ ก็น่าจะเพียงพอต่อการที่ ตั้งกระทู้ถามผมแล้วนะครับ (14 - 15 หน้าแล้วครับ)
[/center]
แต่ ผมก็ อยากรู้ประตู บานที่ 5 อยู่ดีอะคับ เพื่อ เป็นแนว ทางการศึกษา อะ คับ และ ความรู้ใหม่ๆ

zain_72 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม