ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-07-2009, 21:04   #1
JigoroA31
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 JigoroA31 is on a distinguished road
ต้องการ เฉพาะหัวฉีดแก๊ส ของ Ag

ติดแก๊ส หัวฉีด Ag อยู่ครับ
พักหลังช่วง2000-3000รอบมีปัญหาว่าเครื่องกระตุกเดินไม่เรียบ
น้ำมันวิ่งปกติดีครับไม่มีสะดุดเป็นเฉพาะตอนใช้แก๊สค รับที่สะดุด
เอาเข้าร้านซ่อมบอกว่าหัวฉีดที่ 3 น่าจะใกล้ไปแล้ว
ไม่ทราบว่าเรามีวิธีตรวจเช็คยังไงบ้างครับ
ผมเลยคิดว่าจะเปลี่ยนก็เลยต้องการ เฉพาะหัวฉีดแก๊ส ของ Ag
เศษหัวเดียว หรือทั้ง 4 หัวก็ได้ครับ
แล้วมันมีชุดซ่อมหัวฉีดขายแยกรึเปล่า ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
JigoroA31 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม