ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-07-2009, 13:45   #115
Mightytode
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว Mightytode

Car Brand: TOYOTA Mighty X รุ่นแรก 89
Engine Type: 1JZ-GE ผาดำ
คะแนน: 18 Mightytode is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Mightytode
สุดยอดเลยลุงมูล ไม่ได้เข้ามาสะนาน

ผมแค่เห็นกระทู้ก็รีบเข้าแล้วครับ แต่ว่าจะอ่านมาถึงหน้านี้ได้ใช้เวลาไปมากอยู่

ไม่รู้ทำไมว่ายึ่งอ่านยิ่งสนุก ยิ่งอยากรู้

ขอบคุณผู้ที่ตั้งกระทู้ และผู้ที่กันตอบกระทู้นี้หลายๆท่าน ที่ถามจนลุงมูลจะตอบการทำรถคันนี้ขึ้มมาตั้งแต่ต้นจน จบใช่ไหมครับลุงมูลครับ

ลิ้งรูปภายในรถของลุงมูลครับ ลุงเล่นบอกแต่หัวข้อให้หลานๆไปหากันเองสะงั้น
Mightytode is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม