ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-07-2009, 19:17   #494
เอ บางใหญ่
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว เอ บางใหญ่

Car Brand: FORD RANGER
Engine Type: 1JZ GTE-VVTI
คะแนน: 16 เอ บางใหญ่ is on a distinguished road
มีเรื่องถามพี่ๆหน่อยครับ พี่ล้างห้องเครื่องกันยังไงตอนนี้ผมใช้น้ำมันก๊าซสีใ สๆ เอาใส่กระป๋องฉีดแปรงขัด และก็ใช้ผ้าชุดน้ำเช็ดถูกมีวิธีีที่ดีกว่านี้ไหมครับ พี่ วันนี้เปลี่ยนผ้าเบรกของเบ็นดิกเมทัลคิง=1,300บาท เอาไปให้บีคิกเปลี่ยนให้พร้อมเจี่ยจานทั้ง2ล้อ=400บา ทรวมทั้งหมด=1,700 ครับผลออกมาเบรกหนุ่มขึ้นหนึบขึ้นเยอะเลยครับพอดีรุ่ นนี้มีabs+หม้อลมเบรกชั้นครึ่งครับโดยรวมเอาอยู่ครับ (มีเรื่องสนุกเกิดขึ้นเมื่อคืน เหตุเกิดในซอยกันตนาบางใหญ่ ซอยบ้านผมเองมียารีสสีขาวแม็ก17แต่งขันเทพสวยมากเลย ขับตัดหน้าผมมาเลนตรง(เป็นสี่แยกคลองประปาครับ) กดตามซิครับโค้งมันเยอะตามไม่ทันห่างกัน1คันรถเมล์ พอออกถนนใหญเลี้ยวซ้ายเขากดออกไปก่อนมองดูไม่มีรถกดต ามซิครับผมทันเขาที่ปลายเกียร์2ขึ้นมาเสมอหน้ากันพอข ึ้น3ฉีดหายไม่ต้องมาลุ้นกันเลยมองดูไมล์160กว่าๆแล้ว ครับ สะใจจริงๆมันขึ้นดีอย่างหนีนี้เองvvtiไม่ได้มีจุดประ สงค์อะไรนะครับ แค่พอหอมปากหอมคอ ครับ
เอ บางใหญ่ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม