หัวข้อ: club jz@sakonnakhon
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-07-2009, 09:41   #2489
Redwater
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Redwater

Car Brand: TOYOTA VIGO 4 DOOR
Engine Type: 1 JZ GTE VVT-i
คะแนน: 18 Redwater is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Redwater
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dimond_K อ่านกระทู้
ใช่ครับ หลอกเอาตังค์ไปบอกต้องซื้อโน่นนี่เพิ่ม แต่ไม่เห็นของ ตอนแรกสั่ง 1j ฝาขาว แต่กลับได้เครื่อง 2J Ge ราคาเครื่องก้อเพิ่ม และก้ออะไรต่อมิอะไรตั้งหลายอย่าง แต่ไม่เห็นของ ทำใจแล้วครับ เสียแล้วเสียไป จะยกไปใหม่ครับ มีพี่แนะนำช่างเวย์ แถวปั้ม ปตท. ทางไปนาแก ใครรู้จักบ้างดีมั้ย เพราะว่าใกล้ ส่วนร้านเกียตริ งานแกเยอะมาก พอดีอยากใช้รถ เพราะจอดมาเป็นเดือนแล้ว แต่ถ้าหากจำเป็นจริงคงต้องตามที่คุณพลแนะนำครับ แต่ค่าลากคงเยอะน่าดู ขนาดใกล้ๆ ยังหลักพันเลย
นายพลแนะนำเพื่อนสมาชิกหน่อยครับ เด๋วจาหนีเสือปะไอ้เข้อีก
Redwater is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม