ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-07-2009, 02:37   #549
topphy
Senior Member

รูปส่วนตัว topphy

Car Brand: ไมตี้ แคปซื้อมา ปี 94
Engine Type: 1jz ge+lpg
คะแนน: 17 topphy is on a distinguished road

เบื่อวะพี่ ไปดื่มมา

เพื่อนคนนั้น ก็พาแฟนเค้ามา ด้วย

รถผมเพิ่งล้าง เพิ่งขัดอย่างดี

แต่เพื่อนขอยืมไปส่งแฟนสุดที่รักของมัน (ไหม่ๆก็เห่อแบบเนี่ย)

ผมก็เออๆ ปกติไม่เคยเปนไร

แต่แม่งกลับมา รถเลอะหมด เลอะมากๆ อันนี้ไม่เท่าไหร่

แม่งตอนผมจะขับกลับบ้าน ไฟหรี่แม่งไม่ติด มืดไปหมด (รวมทั้งเรือนไมล์)

ติดแค่ไฟหน้า เซงเครียต เบื่อ เบื่อที่แม่งไม่บอกผมนี่แหละ ว่าเออรถผมเป็นไร

แม่งเซงวะ จะหักกันก็คราวนี้แหละ เบื่ออออออออออออออ

รถไคร ไครก็รักโว้ยไอ้สั...
topphy is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม