ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-07-2009, 23:19   #95
maxximum
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว maxximum

Car Brand: Kia Pregio (devil in van)
Engine Type: 2 jz-gte แตนๆ
คะแนน: 17 maxximum is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง maxximum Send a message via Skype™ to maxximum
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THANAN อ่านกระทู้
เรียนทุกท่านให้ทราบนะครับ
ใจผมอยากให้ชื่อ Log in ของทุกท่านเป็นสีเขียวอ่ะครับ เพื่อที่จะได้ เป็น Club jz Full Member อ่ะครับ โดยวิธืการทำก็อยู่ในกระทู้ติดหมุดในหน้าแรกแล้วล่ะค รับ ทุกๆท่านก็จะได้เสื้อ Club jz พร้อม
กับ สติ๊กเกอร์ Club jz แล้วทุกท่านก็จะมีลำดับเลขที่ใน Club jz อ่ะครับ ทุกๆท่านก็จะได้เป็นสมาชิกของ Club jz แบบเต็มตัวครับ เราจะได้เป็น Club jz Suvanabhumi โดยสมบูรณ์แบบอ่ะครับ
เห็นด้วยกับผมรึไม่ครับ พี่ๆน้องๆท่านใดมีความเห็นยังงัยลองแนะมาได้เลยครับ
ผมเห็นด้วยคับพี่ แต่ต้องรอเว็บมาสเตอร์เปิดรับอีกทีเมื่อไหร่ ผมจะสมัครทันทีคับ
หรือถ้าเปิดเมื่อไหร่ ผมรบกวนพี่แบงค์โทรบอกผมด้วยนะคับ จะได้เป็น Club jz
เต็มตัวซะทีครับ
maxximum is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม