ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-06-2009, 16:17   #268
blitz jz
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว blitz jz

คะแนน: 18 blitz jz is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gotlaw อ่านกระทู้
แสดงว่า อยู่เลยตลาด Jj 2 ใช่มั้ยครับ อยู่ฝั่งเดียวกันใช่มั้ยครับ

เริ่มขับบนถนนรามคำแหงผ่านสี่แยกร่มเกล้า(ซ้ายไปมีน ขวาไปร่มเกล้า) ตรงไปทางไฟฟ้า เลี้ยวซ้าย ไปจะเจอโลตัสอยู่ซ้ายมือ เลยไปอีกจะเป็น ตลาด Jj 2 แล้วถัดไปเป็นสามแยกไฟแดง ถ้าตรงไปอีก จะเจอปั๊มที่ว่าใช่มั้ยครับ เพราะถ้าถัดไปอีกจะขึ้นสะพานข้ามห้าแยกแล้ว อิอิ งงเล็กน้อย

ถ้าได้แผนที่ แจ่มเลย
เลย ตลาด JJ 2 ไปแล้วก็จะเจอ 3 แยกตรงไป

เจอสะพานขึ้นสะพานไปรามอินทรานะครับ

แล้วก็ลงสะพานมองขวาไว้ เจอปั้มอยู่ทางขวามือ

ห่างจากลงสะพานไปประมาณ 500 เมตร อยู่ขวามือ

ไปกลับรถยูเทรนหน้าที่เลยปั้มไปก่อนครับ
blitz jz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม