ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-06-2009, 09:24   #4
tamma
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 tamma is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
สมาชิกท่านใดครับที่มาติดแก๊สกับทางผม ให้มารับใบวิศวะด้วยครับ ใบวิศวะมาแล้วครับ สำหรับลูกค้าใหม่น่ะครับ ที่เพิ่งติดตั้งไปครับ หลักฐานที่ต้องนำมาด้วย
1. นำรถมาด้วย (ถ่ายรูป ลอกเลขตัวถัง ลอกเลขถังแก๊ส)
2. สำเนารถ
3. สำเนาบัตรประจำตัวเจ้าของรถ
ต้องเตรียมหลักฐานมาให้พร้อมน่ะครับ
ขอบคุณครับ
รับทราบครับพี่เค ผมจะไปวันที่ 9หรือ 10 ก.ค. ที่จะถึงครับ

D4D ร่วมกตัญญู
tamma is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม