ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-06-2007, 16:18   #11
mike j bo
Member

รูปส่วนตัว mike j bo

คะแนน: 18 mike j bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง mike j bo
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sonicshort
ขอบคุณสำหรับคำตอบครับคุณ mike j bo แต่ผมอยากถามอีกอย่างนึงว่า ตำแหน่งที่เจาะ รูลงไปของ

ท่อแก๊สเป็นตำแหน่งไหนของท่อปากลิ้นเร่งครับ ด้านบน ด้านล่าง หรือด้านข้างครับ/บีคุง ณ ระยอง
ท่อแก๊สเจาะด้านข้าง ทางขวาครับ ท่อแก๊สจะได้ไม่งอมาก และไม่ติดฝากระโปรงด้วย ส่วนท่อเดินเบาเจาะด้านบนเลยครับ ตรงกลางท่อไอดีเลยครับ
mike j bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม