ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-06-2009, 22:53   #1
siraphop
Junior Member

Car Brand: NISSAN
Engine Type: 1JZ-GTE
คะแนน: 0 siraphop is on a distinguished road
ถามพี่เคกับ A32

ถามให้แฟนหน่อยครับ...รถcefiroVQ2.0 A32 ติดแกสLPG แบบมีหม้อต้มมา(เค้าเรียกแบบไหนคับ) แต่เกิดback บ่อยมาก และรถวิ่งไม่ออกเลย รอบไม่นิ่ง ม้าหายเกือบหมด 120-140ต้องลุ้นอ่ะครับ..แก้ไขงัยดีครับ.
1.โมเ้ป็นหัวฉัดดีมั๊ย ราคาที่ร้านพี่เคคิดเท่าไหร่ครับ(ถังแกสเดิม)
2.เปลี่ยนเครี่องเป็นVQ2.5+แกส ไปเลยดีมั๊ย ราคาที่ร้านพี่เคคิดเท่าไหร่ครับ(ถังแกสเดิม)
3.อื่นๆโปรดแนะนำ
หมายเหตุ...ต้องนัดล่วงหน้ากี่วันและทำกี่วันครับ
siraphop is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม