ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-06-2009, 19:44   #3
SUNCHAINC
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว SUNCHAINC

Car Brand: TOYOTA VIGO 4x2
Engine Type: 1JZ GTE โบคู่ เดิมๆ
คะแนน: 17 SUNCHAINC is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ น้องขาวมุก อ่านกระทู้
อยากเปลี่ยนที่ไว้หัวฉีดแก็สครับ พี่เค ใช้เวลานานมั้ยครับ เอาไว้บนท่อไอดีแบบของน้าชัยอ่ะครับ

มันดูโล่งและเวลาถอดฝาครอบวาล์วมันง่ายดีครับ เลยอยากเปลี่ยนอ่ะครับ จัดให้น้องหน่อยครับ

รูปแรกของผม เอาเปลี่ยนเป็นแบบรูปสอง แบบน้าชัยเลยครับ
อย่าทำเลยครับ น้าปอง แบบเดิมดีแล้ว ประเดี๋ยว มันจะแรงขึ้นอีก 10%( ความรู้สึก )
กระผม จาตามม่าย ทัน ง่ะ
SUNCHAINC is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม