ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-06-2009, 14:54   #461
Chili
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Chili

คะแนน: 18 Chili is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zain_72 อ่านกระทู้
อ่าววว มีสมาชิก ford club มาในนี้ ด้วยเหลอออ อิอิ ผม ก็ เข้าไป เล่น ใน บอร์ด นั้น บ่อย เหมือน กัน แต่ ม่ายได้เป็นสมาชิก อะ ..... ใช้ ชื่อ ว่า โชคคับ แต่ ม่าย ค่อย ชอบ ตอบ กลัวเขา ว่า เอา อิอิ

ผมเองก็แค่เข้าไปอ่านในฟอร์ดคลับบ่อยๆอะครับ ตอบบ้างเท่าที่ตอบได้ จากประสบการณ์ที่ใช้ฟอร์ด ก่อนที่จะวางเจ แต่ไม่ได้เป็นสมาชิกฟอร์ดคลับอะครับ เป็นสมาชิกคลับเจแซดที่เดียวก็เมาจะแย่แล้วครับ อิอิ..
Chili is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม