ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-06-2009, 02:18   #424
topphy
Senior Member

รูปส่วนตัว topphy

Car Brand: ไมตี้ แคปซื้อมา ปี 94
Engine Type: 1jz ge+lpg
คะแนน: 17 topphy is on a distinguished road

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JZ_P_MAYIM อ่านกระทู้
หาย ไป ไหน นาน เลย นะ ครับ เนี่ยยย

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ soludeath อ่านกระทู้
คลาดกันซะได้ พอดีช่วงตั้งแต่ 11 โมงถึงบ่ายโมงผมกับพี่โก้ออกไปเที่ยวกันครับ(ไปหาของ เล่นใส่รถ)

ไม่ค่อยสนิทมากหรอกครับ แค่ไปเที่ยว กิน ดื่ม ด้วยกันเท่านั้นเอง
หุหุ เด๋ว เอา ไว้ วัน ที่ พี่ ว่าง จิงๆ ก็ได้ ครับ ผม ^^
topphy is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม