ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-06-2009, 23:14   #1
g11
ClubJZ Web Register

Car Brand: VOLVO
Engine Type: 1JZ GE
คะแนน: 0 g11 is on a distinguished road
ขอคำแนะนำ หัวฉีดยี่ห้อpower jet

ชุดหัวฉีด6สูบ ยี่ห้อpower jet ถอดออกมาจาก jeep chelogee จะนำมาติดตั้งกับ 2jz-ge ในvolvo 940 ซึ่งเคยติดระบบหัวฉีดในเครื่องเดิมมาแล้ว (ไม่ต้องวางถังและเดินท่อใหม่)มีอู่ไหนรับทำบ้าง คิดค่าแรงประมาณเท่าไหร่ ลงเบอร์ติดต่อไว้หน่อยครับ ขอเป็นแถว นนทบุรี บางกรวย บางใหญ่ บางบัวทอง ได้ยิ่งดีมากเลยครับ ขอบคุณครับ
g11 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม