ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-06-2009, 00:16   #99
ICE-VIGO
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว ICE-VIGO

Car Brand: TOYOTA
Engine Type: 1J bo vvti
คะแนน: 17 ICE-VIGO is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
เฮียหม๊งครับ ตามข้อตกลงกันไว้ ต้องมีแบน น่ะครับสำหรับระยอง

ได้โปรดอย่าลงเลย อายอ่ะ เดี๋ยวมันจะดังกว่านี้อ่ะครับ

กล้องใครมีรูปคู่ของเราบ้างอ่ะ อยากได้อ่ะครับ

ถึงว่าเด่ะ แกะปูให้น้องอตอมแค่ตัวเดียว แกะให้เด็กคอนหวันแค่ไม่กี่ตัว แต่กินเฉพาะกังเฉียงด้วยอ่ะ

อร่อยครับ เพราะคนที่ผมป้อนให้ทั้งคืน ก็กินได้ทั้งคืนเหมือนกัน แสดงว่าอร่อยจริงครับ

ชอบเหมือนกันอ่ะครับ
ขอบคุณสมาชิกที่มีใจน่ะครับ ผมใช้คำว่าใจน่ะครับที่มีให้กับการเสียเวลา เสียสุขภาพที่มากินเหล้า เสียภาพพจน์(ของผมเอง) แต่สิ่งที่ได้รับมาคือความสุข มิตรภาพ อ่ะครับ
คราวหน้าคงไม่ใช้คำว่ามิ้ตติ้งน่ะครับ ผมแนะนำว่าให้ใช้คำว่าปาร์ตี้น่ะครับ จะได้ไม่เสียความรู้สึกอะไรอ่ะครับ ผมบอกได้คำเดียวครับว่าใจครับ นครสวรรค์ รังสิต ฝั่งธนฯ พวกนี้ใจครับ
เย้ยย...พี่เค ผมฝั่ง พระนคร ก็ ใจนะพี่
ไม่ใจได้งัย ง่วงตั้งแต่ 2 ทุ่ม นั่ง ถ่างตารอจนพี่ หลับก่อน ถึงแว๊ปเข้าไปนอน กลัวโดนหาว่าไม่ใจ
ICE-VIGO is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม