หัวข้อ: nissan xciter
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-06-2009, 18:50   #7
Pthatsana
Member

คะแนน: 0 Pthatsana is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonasc อ่านกระทู้
nissan xciter วาง J ตัวไหนดีคับ จะติดแก๊สแร้ววคับ รบกวนผู้รู้หน่อยคับ
ถ้าต้องการสมรรถนะแบบดีกว่าเดิมนิดหน่อยก็2เจไม่โบ แต่ติดแกสแล้วประหยัดกว่าเครื่องตัวเดิมแน่นอน เฟื่องท้าย เบรค ไม่ต้องเปลี่ยนใช้ได้เลยครับ(วิ่งแบบผู้ใหญ่ใช้ได้คร ับไม่อืด เบรคเดิมใช้ได้แน่นอนเอาอยู่ครับผมใช้อยู่ ประหยัดงบด้วย) แต่ถ้าวัยรุ่นใจร้อนชอบซิ่ง ก็คบโบไปเลยครับ แต่ต้องมีค่าใช้จ่ายเพิ่มมากว่าหน่อยนะครับ
Pthatsana is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม