ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-06-2007, 20:49   #15
mike j bo
Member

รูปส่วนตัว mike j bo

คะแนน: 18 mike j bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง mike j bo
เฮ้ออ.....วันนี้ก็ลองเอาไปขับอีกวันครับ สรุป เท่าเดิมเลยครับ 2.4 บาทต่อโล หึหึ .....ไว้ไปซื้อครีบอัดอากาศมาใส่ดูก่อนครับ มันน่าจะ ขวางอากาศไว้ได้พอสมควรนะ หุหุ เสียตังอีกละ แถมแพงกว่า ทำมิกเซอร์ ธรรมดาอีก อิอิ แต่ชอบลองอะครับ ไว้จะมารายงานผลนะครับ
ป.ล. มะกี้ ลองเชนเกียร์เองดูอะครับ เปลี่ยนเกียร์ที่ เกือบๆ 7000 ก็ดึงดีใช้ได้อะครับ บูสต์ อยู่ที่ 12 นิดๆ ไม่ถึง 15 อะ...ดึงใช้ได้ แต่กินแบบนี้ ใช้ไม่ได้ครับ หุหุ .....A/F ก็ไม่มียังทำซ่า ลากยาว บูสต์เยอะอีก ปลายบางไม่บางไม่รู้ ขอมันส์สักแว๊บนึง หาเรื่องเสียตัง อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mike j bo : 13-06-2007 เมื่อ 20:54.
mike j bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม