ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-05-2009, 21:56   #1
prathan_kitcharoen
Member

รูปส่วนตัว prathan_kitcharoen

Car Brand: ก็แค่ VVT-I
Engine Type: 1J-GTE VVT-I
คะแนน: 0 prathan_kitcharoen is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง prathan_kitcharoen
ขอสอบถามเกี่ยวกับการ แจ้งเปลื่ยนเชื้อเพลิง Lpg กับขนส่งหน่อยครับ ต้องใช้อะไรบ้างครับ

ขอสอบถามเกี่ยวกับการ แจ้งเปลื่ยนเชื้อเพลิง LPG กับขนส่งหน่อยครับ ต้องใช้เอกสารอะไรบ้าง

พอดีติดเองด้วยครับมีแค่ใบวิดศวะกรเพราะอาจารย์ตรวจใ ห้ครับ แต่เห็นมีเพื่อนบอกว่าใช้ใบวิศวะกร อย่างเดียวไม่ได้แล้ว ต้องมีใบสถานประกอบการอะไรประมาณนี้ครับ

แต่บ้างคนก็บอกว่ารีบไปตรวจก่อนเดือนพฤศจิกายนไม่ต้อ งใช้ใบสถานประกอบการ เพราะขนส่งยืดระยะเวลาไม่ต้องใช้ใบสถานประกอบการ ออกไปถึงเดือนพฤศจิกายน

ตกลงมันยังงั้ยแน่ครับ รบกวนสอบถามด้วยนะครับ พอดีจะไปแจ้งแล้วครับ
prathan_kitcharoen is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม