ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-05-2009, 10:33   #3
CEFGE
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 CEFGE is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CEFGE อ่านกระทู้
ผมใช้ a31 1j ge lamda autronic
ขับความเร็วคงที่ หรืออัดมาหนักๆ
พอเบรคชะลอความเร็ว รอบจะตกและดับทันที
ขับรถขึ้นทางด่วน ดับหน้าด่านจ่ายตังทุกวัน

รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ
เคยคิดจะซื้อสายมาจูนแก๊สเองแต่ไม่กล้า

ปล. เปลืองแก๊สมากด้วย เติม500 วิ่งได้ 230 km. เอง
(เฟืองท้ายเดิม)
ขอบคุณครับพี่เค อยากเปลี่ยนยี่ห้อไปใช้ AG เหมือนกัน
แต่เงินไม่ค่อยมี ของเดิมติดมาแพง ใช้งานห่วย

ปล. การติดแก๊สมีความเสี่ยง ควรศึกษาข้อมูลก่อนการติดตั้ง
CEFGE is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม