ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-05-2009, 22:26   #14
treng oun
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว treng oun

Car Brand: sportrider
Engine Type: 2jz-ge
คะแนน: 18 treng oun is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wk7000 อ่านกระทู้
บูสผมเป็นยูรีเทนทั้งหมดครับเปลี่ยนมานานแล้ว sport rider เป็นรถที่ค่อนข้างสูงครับผมจึงไม่ได้ขับเร็วมาก แต่ก็นึกสนุกซัดยาว ๆ บ้างนาน ๆ ที รถผมค่อนข้างหนัก 2 ตันกว่า ขนาดยาง 31 นิ้ว หน้าจะกว้างกว่าแสตนดาร์ดวิ่งเร็ว ๆ แล้วรู้สึกว่ามันนิ่งเกาะกว่ายางเดิมติดรถครับ ส่วนโช๊คผมเป็น Rancho 9000 ปรับไว้ค่อนข้างแข็ง เบรกก็เปลี่ยนหม้อลมเบรกเป็นของ Aristo สองชั้น ผ้าเบรกเป็นเกรด matalic ทั้งหน้าและหลัง และอาศัยจังหวะเอามากกว่าจะใช้เบรกเป็นหลักครับ
โช๊คตัวเดียวกันเลยครับแต่ผมเปลี่ยนมาใหม่แล้วตัวเก่ าวิ่งไปสองแสนกว่าโล บูชยูรีเทนนี้ทำที่หนมาอ่ะครับตอนนี้ถ้าจะไม่ไหวแล้ว อยากเอาไปทำมั่ง รบกวนด้วยครับ
treng oun is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม