ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-05-2009, 22:28   #6
keng_is200
Junior Member

Car Brand: lexus
Engine Type: 1JZ Gte vvti
คะแนน: 0 keng_is200 is on a distinguished road
กล่อง throttle control น่ะครับ เป็นกล่องสี่เหลี่ยมสี่เงิน อีก กล่อง เป็น กล่อง ABS & TRC ครับ กล่องเล็กกว่า กล่อง throttle control ทั้งหมด ผมได้มาทั้งหมด สามกล่องครับ มี กล่องเครื่อง กล่อง throttle control กล่อง ABS & TRC มีแค่นี้อ่ะครับ ใช้แน่ๆคือ กล่องเครื่อง อีกสองกล่องใช่ป่าวครับ
..........................ขอบคุณที่ตอบนะครับ
keng_is200 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม