ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-05-2009, 02:57   #287
pipekub
Junior Member

รูปส่วนตัว pipekub

คะแนน: 0 pipekub is on a distinguished road
Cool

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ soludeath อ่านกระทู้
ทรายละเอียดเบอร์ 10 ยิงออกมาจะทำให้เนื้ออลูมิเนียมขาวนวล(เรียบเนียนไม่ มีปุ่มปั่มเหมือนซื้อเครื่องใหม่มือ 1) ครับถ้ายิงกับพวกเหล็กหรือสเตนเลสจะไม่ค่อยสวยเท่าไห ร่ครับ (เพราะเนื้อละเอียดมาก ยิงไม่เข้าทรายจะแตกละเอียดหมดครับ ) ตอนที่ซื้อมาก็เอาใว้ยิงพวกงานอลูมิเนียมอย่างเดียวค รับ

ฝาจะหล่ออย่างในรูปครับ (ตอนยังไม่ยิงก็จะเหมือนฝั่งท่อไอดี )
ีพี่ครับ

สวยมากเลย ^^ อยากเอา 2เจโบไปทำจัง

อยู่แถวไหนของสมุทรปราการครับพี่

และพี่คิดเท่าไหร่ครับ
pipekub is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม