ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-05-2009, 13:01   #276
topphy
Senior Member

รูปส่วนตัว topphy

Car Brand: ไมตี้ แคปซื้อมา ปี 94
Engine Type: 1jz ge+lpg
คะแนน: 17 topphy is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ soludeath อ่านกระทู้
ทรายละเอียดเบอร์ 10 ยิงออกมาจะทำให้เนื้ออลูมิเนียมขาวนวล(เรียบเนียนไม่ มีปุ่มปั่มเหมือนซื้อเครื่องใหม่มือ 1) ครับถ้ายิงกับพวกเหล็กหรือสเตนเลสจะไม่ค่อยสวยเท่าไห ร่ครับ (เพราะเนื้อละเอียดมาก ยิงไม่เข้าทรายจะแตกละเอียดหมดครับ ) ตอนที่ซื้อมาก็เอาใว้ยิงพวกงานอลูมิเนียมอย่างเดียวค รับ

ฝาจะหล่ออย่างในรูปครับ (ตอนยังไม่ยิงก็จะเหมือนฝั่งท่อไอดี )
ถ้า เอา ไป ทำ คิด เท่า ไหร่ พี่ อ้น

ผม j ไม่โบ อยาก ไห้ เครื่อง ดู สวย
topphy is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม