ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-05-2009, 16:52   #1
ZnipeR
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 ZnipeR is on a distinguished road
ถ้ารถเซ็ตโบใหม่ ประมาณ400-450ม้า จะยังใช้แก๊สได้มั้ยครับ

อยากจะเซ็ตโบใหม่ เป็นโบเดี่ยว(ของเดิมควันไหล)
กะว่า จะเอาสัก400-450ม้า(บูสประมาณสัก1.2บาร์) ประมาณนี้ครับ
เพียงแต่ ของเดิมตอนเป็นโบแตนๆ ก็ดมแก๊สอยู่ครับ
เป็นแก๊สหัวฉีด เลยอยากทราบว่า ชุดแก๊สมันยังจะจ่ายแก๊สได้พอกินอยู่หรือป่าวครับ
หรือ มีวิธีไหน ให้ชุดแก๊สสามารถรองรับ แรงม้าขนาดนี้ได้บ้างครับ
พอดีชุดแก๊สพึ่งติดมาได้ไม่นาน จะยกลงก็เสียดาย มันประหยัดดีครับ

ปล. ชุดแก๊สเป็นของ โวทราน ครับ
ZnipeR is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม