ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-06-2007, 10:45   #3
mike j bo
Member

รูปส่วนตัว mike j bo

คะแนน: 18 mike j bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง mike j bo
ครับ จากที่ขับก็คาดว่าน่าจะบางๆอยู่อะครับ เห็นในเนตขาย A/F ไทยทำ ตัวละไม่กี่ร้อย ที่ขึ้นเลขอย่างเดียว พวกนั้นน่าใช้ไหมอะครับ เห็นเพื่อนๆบางคนบอกว่า บูสต์ได้ บาร์กว่าๆ กะ LPG ว่าจะลองปรับเล่นดูสักเที่ยว ว่าเป็นไง แต่คงต้องรอ A/F ก่อนอะครับ แนะนำที่ครับ แบบถูกๆอะ ไม่ต้องมีหลาย ฟังชั่น ก็ได้อะครับ เป็น A/F เดี่ยวๆเลยมีมะครับ

แล้วถ้าใส่ mixer 30 mm มันจะวิ่งดีกว่านี่ไหมครับ กะว่าจะลองซื้อ ครีบอัดอากาศ ตาม วรจักร มายัดหน้าลิ้นดูอะครับเผื่อจะชะลออากาศได้มั่ง มันจะได้ mix กันก่อนเข้าเครื่องอะ แบบว่าตอนนี้บางจังหวะ มันไม่ สมูทอะครับ

คุณชายต้น บูสต์อยู่ที่เท่าไรอะครับ ตอนกดมิดมีรอรอบไหมอะครับ ผมจะได้ไปแก้ไขอะครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mike j bo : 08-06-2007 เมื่อ 10:52.
mike j bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม