ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-05-2009, 15:18   #7
witiwat
Senior Member

รูปส่วนตัว witiwat

คะแนน: 18 witiwat is on a distinguished road
กรรม....ของผมก็กดปล่อยเหมือนกันครับ..ของผมจะมีไฟขึ ้นหนะครับ แดงน้ำมัน...เหลืองแก๊ส
แต่ถ้ากดค้างมันจะเป็นแก๊สหนะครับ...ลองดูครับผมก็โง ่มานานเป็นปีเหมือนกันกว่าจะรู้
สุดท้ายไปจอดรถบนดอยพื้นมันเอียงสตาร์ทน้ำมันไม่ได้( น้ำมันมันน้อย)..แฟนก็ด่า..ฝนก็ตก..ปั้มก็ไม่มี..... ........กดมั่ว ๆ ไป สุดท้ายรอดตัว...เกือบเสียหน้า
witiwat is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม