หัวข้อ: club jz@sakonnakhon
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-05-2009, 05:47   #1963
pon.sk
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว pon.sk

คะแนน: 16 pon.sk is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Step Out อ่านกระทู้
ว่าจะใดมั่งคับ พี่น้อง สบายดีบ่ อิอิ ต้องขอโทษด้วยที่หายไปซะนาน
พอดีช่วงนี้เก็บตัง เปลี่ยนโบใหม่อยู่ และก็ทำเพิ่มอีก นิดๆหน่อยๆ
เลยไม่ค่อยได้เข้ามา เพราะต้องวิ่งไปอู่ที่ดำเนิน
และก็ต้องขอโทษเพื่อนกีด้วย ที่วันนั้นไม่ได้ไปหา (เหมือนรถจะมีปัญหา )
แต่ตอนนี้ รถเพิ่งเสร็จ พร้อมโบใหม่ ใหญ่กว่าเดิม อิอิ
เดี๋ยวรอสมบูรณ์ก่อน แล้วจะไป สกลอีกนะครับ
จะได้รู้ว่าเปลี่ยนมาแล้ว ประหยัดขึ้นอีกป่าว เพราะรอบที่แล้ว เติมไปกลับ 1700 บาท อิอิ
ยังคิดถึงพี่น้องที่นู่นเหมือนเดิมนะคับ ทั้งๆที่ที่นู่นไม่ใช้บ้านผม แตต่ทุกคนก็ให้การต้อนรับอย่างดี
โดยเฉพาะพี่พลขาเมา ช่วงออกพรรษา ผมว่าจะไป แล้วเราเจอกันนะคับ
ดีเซลตัวแรงของน้าเอ๋ใกล้ได้มาสกลแว้ว.. ...
pon.sk is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม