ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-04-2009, 19:34   #6
Moonlight
Super Moderator

รูปส่วนตัว Moonlight

Car Brand: My Brand
Engine Type: 2JZ-GE VVT-i A/T
คะแนน: 19 Moonlight is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Moonlight
ก่อนอื่นต้องขอบอกก่อนครับว่า คุณพิมพ์ตัวอักษรใหญ่ก็จริง แต่ใช้สีเข้มโทนเดียวกับสีพื้น ทำให้ผมอ่านไม่ไหวจริงๆ รู้สึกตัวเลยว่าแก่แล้ว

การที่คุณบอกว่า สงสัยว่า เกียร์ 4 ไม่มานั้น คิดว่าไม่ใช่นะครับ เพราะว่า เกียร์ 4 ในความเป็นจริงแล้ว ก็คือ เกียร์ โอเวอร์ไดร์ฟนั่นเองครับ และเมื่อคุณบอกว่า เมื่อกด โอเวอร์ไดร์ฟแล้ว มีการเชนเกียร์ลงมา แสดงว่า มีครบทุกเกียร์ครับ

การที่รอบเครื่องขึ้นสูงนั้น ผมยังคิดเห็นไปในทางเดียวกันกับท่านอื่นๆว่า เกจ์วัดรอบของคุณอาจจะมีปัญหาครับ

ขอถามกลับคำถามหนึ่งนะครับ ช่วยตอบด้วยนะครับ คือ อยากถามคุณว่า คุณรู้สึกว่า เวลาเกียร์เปลี่ยนแล้ว รถกระชากอย่างแรงทุกเกียร์มั้ยครับ?

ตอบผมแล้ว ผมจะกลับมาวิเคราะห์ให้อีกครั้งนะครับ
borancar (25-10-2009)