ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-04-2009, 18:56   #4
gazza_man
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 gazza_man is on a distinguished road
อ้างถึง:
ก่อนที่จะเชื่อว่า ปัญหาเรานั้นมาตราฐานถูกต้องแน่นอน ก็ต้องหาทางเช็คดูครับว่า ระบบที่ทำมาถูกต้องก่อน ฉะนั้น......เช็คโค้ดเครื่องดูครับ + วิ่งจับหลักกิโลข้างทางดูด้วยครับ
และเกียร์ o/d ตามที่เพื่อนๆบอก และความเร็วที่บอกมานั้น ใช้เกียร์ไหนครับ?
...เพิ่มเติมครับผม....
--ความเร็วผมลองใช้ GPS จับดูแล้วปรากฏว่าตรงกับไมล์ครับ!

--ผมลองเช็คโค้ดดูก็ปรกติครับ...

--ถ้ากด O/D รอบจะเชนลงมาอีกครับ

--ส่วนความเร็วที่บอกมา ใช้เกียร์ไหนนั้น---->เช็คยังไงดีครับ
gazza_man is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to gazza_man For This Useful Post:
borancar (25-10-2009), JZ_P_MAYIM (24-10-2009)