ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-03-2009, 19:56   #14
pattrawnt
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว pattrawnt

คะแนน: 0 pattrawnt is on a distinguished road
ป๋ม ก็ อยู่ ซีคอน ครับ อิอิ ผมกระบะ อีผุผุ โรดีโอ๋ข้างหลังเขียน ก้อแค่เจ ของ ผม ก้เต็ด มั้ง มะ แน่ ใจ เหง เค้าบอกโรดีโอ๋ เต็ด ผม ชอบ โชว์ ดริฟ แถวๆ ที่ ราชภัฎสวนนันครับ กลับ บ้าน ที่ ไร หน้าม. ดริฟ โชว์ทุกครั้ง เลยขนาดออกเบาๆ อาทิตย์นึงผมเรียน1วัน ครับ เพราะปกติเรียนอยู่เกษม แต่ตรงหน้า เสรี ฝั่งตรงข้ามไม่ต้องกลับรถ หรอก ครับ ลองฝนตกๆ ดู แล้ว คลิก อ่ะ ครับ ได้ลงแน่ 555 ผม เกือบมาแล้ว ขนาด ถนน แห้งๆๆไม่เคยฟรี วันนั้น เกือบลง ไป แถว คู่ตรงกลางสะ แล้ว เจอ กันทักกาน ได้น๊าครับ
pattrawnt is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม